Neidio i'r prif gynnwy

Ein Staff - Caffael Rheng Flaen - Bwrdd Iechyd Prifysgol Caerdydd a'r Fro

 

Woman Icon

Claire Salisbury
Pennaeth Caffael

Ffon: 029 21 836445 
Ebost: claire.salisbury@wales.nhs.uk

 

 

 

Man Icon

Darren Holloway

Dirprwy Bennaeth Caffael

Ffon:
Ebost: darren.holloway@wales.nhs.uk

Woman Icon

Rhian Lye
Dirprwy Bennaeth Caffael

Ffon: 
Ebost: rhian.lye@wales.nhs.uk
 

Woman Icon

Gavin Hodges
Uwch-reolwr busnes caffael

Ffon:
Ebost: gavin.hodges@wales.nhs.uk

Man Icon

Terry Stephens
Nyrs Caffael Arweiniol

Ffon:  02921 836448
Ebost: terry.stephens@wales.nhs.uk

 

Man Icon

Edward Butler
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02921 836469
Ebost: edward.butler@wales.nhs.uk

Woman Icon

Sarah Yellen
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02921 836449
Ebost: sarah.yellen@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Kate Mitchell
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02921 836465
Ebost: kate.mitchell@wales.nhs.uk

Woman Icon

Emma Lane
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02920 746368
Ebost: emma.lane@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Julie Winterburn
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02921 836457
Ebost: julie.winterburn@wales.nhs.uk

Woman Icon

Sophie Stacey
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 02921 836443
Ebost: sophie.stacey@wales.nhs.uk