Neidio i'r prif gynnwy

Ein Staff - Canfod - Anfeddygol/ Cynnal a chadw

 

Woman Icon


Lena Boghossian
Pennaeth Cyrchu

Ffon: 02920 903858
Ebostlena.boghossian@wales.nhs.uk

 

 

 

Man Icon

Romano Provini
Uwch-reolwr Categori Anfeddygol

Ffon: 02920 903858
Ebost: romano.provini2@wales.nhs.uk

Man Icon

Daniel Gregory
Rheolwr Categori-Anfeddygol Arlwyo a thecstiliau

Ffon: 02920 903860
Ebost: daniel.gregory@wales.nhs.uk

 

Man Icon

Thomas Dumbleton
Rheolwr Categori-Anfeddygol Trafnidiaeth a chyfleustodau

Ffon: 02920 903864
Ebost: thomas.dumbleton@wales.nhs.uk

Woman Icon

Bridget Howlett
Rheolwr Categori-Anfeddygol Corfforaethol ac ystadau

Ffon: 01437 773762
Ebost: bridget.howlett@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Jayne Phillips
Rheolwr Categori-Anfeddygol Cynnal a chadw

Ffon: 01639 684414
Ebost: jayne.phillips@wales.nhs.uk

Woman Icon

Sandra Tyrrell
Dietegydd Caffael Arweiniol

Ebost: sandra.tyrell@wales.nhs.uk