Neidio i'r prif gynnwy

Ein Staff - Caffael Rheng Flaen - Betsi Cadwaladr/ Ymddiriedaeth Gwasanaeth Ambiwlans Cymru / Powys

Man Icon

Simon Whitehead
Pennaeth Caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6828
Ebost: simon.whitehead@wales.nhs.uk

 

 

 

Woman Icon

Sian Owens
Uwch-reolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6790
Ebost: sian.e.owens@wales.nhs.uk

Man Icon

Ian Emptage
Uwch-reolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6807
Ebost: ian.emptage@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Rowena Thomas
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6791
Ebost: rowena.thomas@wales.nhs.uk

Woman Icon

Debbie Evans
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x6808
Ebost: deborah.evans6@wales.nhs.uk

 

Man Icon

Ian Jones
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6813
Ebost: ian.r.jones@wales.nhs.uk

Woman Icon

Carys Griffiths
Rheolwr busnes caffael

Ffon: 01745 366 700 x 6794
Ebost: carys.griffiths6@wales.nhs.uk