Neidio i'r prif gynnwy

Ein Staff - Canfod - Fferylliaeth, offer, gorchuddion a gofal yn y cartref

 

Man Icon

Alex Curley
Pennaeth Cyrchu - Fferylliaeth, dyfeisiau, gorchuddion a gofal cartref

Ffon: 02920 903836
Ebost: alex.curley@wales.nhs.uk

 

 

 

Woman Icon

Tracey Prothero
Uwch-reolwr Categori - Fferylliaeth - Meddyginiaethau gofal cartref & aciwt

Ffon: 02920 903874
Ebost: tracey.prothero@wales.nhs.uk

Man Icon

Darren Holloway
Uwch-reolwr Categori - dyfeisiau, gorchuddion a gofal cartref

Ffon: 02920 903864
Ebost: darren.holloway@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Rachelle Elvin
Rheolwr Categori-Fferylliaeth - Meddyginiaethau aciwt

Ffon: 02920 903875
Ebost: rachelle.elvin@wales.nhs.uk

Man Icon

Ryan Zobole
Rheolwr Categori-dyfeisiau 

Ffon: 02920 903867
Ebost: ryan.zobole@wales.nhs.uk

 

Woman Icon

Jennifer Tresilian
Rheolwr Categori-Fferylliaeth - Meddyginiaethau gofal cartref

Ffon: 02920 903873
Ebost: jennifer.tresilian@wales.nhs.uk

Man Icon

Nigel Williams
Rheolwr Categori-dyfeisiau & Nwyon meddygol

Ffon: 02920 903876
Ebost: nigel.williams@wales.nhs.uk

 

Man Icon

Theo Davies
Rheolwr Categori-Fferylliaeth - Meddyginiaethau aciwt

Ffon: 02920 903883
Ebost: theo.davies@wales.nhs.uk

Man Icon

Stephen Pickard
Rheolwr Categori-gorchuddion a gofal

Ffon: 02920 903871
Ebost: stephen.pickard@wales.nhs.uk