Neidio i'r prif gynnwy

Tîm Eiddo

Clive Ball
Clive Ball

BSc (Hons) MRICS

Pennaeth Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 106

E-bost: Clive.Ball@wales.nhs.uk

Andrew Nash
Andrew Nash

BSc (Hons) MRICS

Uwch Syrfëwr Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 111

E-bost: Andrew.Nash@wales.nhs.uk

 
Ceri Jones
Ceri Jones

BSc MRICS

Uwch Ymgynghorydd Ystadau ac Eiddo (Gofal Sylfaenol)

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 095

E-bost: Ceri.Jones24@wales.nhs.uk

Steven Roberts
Steven Roberts

BSc (Hons) MRICS

Uwch Ymgynghorydd Ystadau (Gofal Sylfaenol)

Tîm: Property

Ffônt: 02920 904 107
E-bost: Steven.Roberts5@wales.nhs.uk

 
Adele Paterson
Adele Paterson

BSc (Hons) PG Dip Surv MRICS

Syrfëwr Eiddo (Primary Care)

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 134

E-bost: Adele.Paterson@wales.nhs.uk

Charlotte Egerton
Lottie Egerton

BSc MRICS

Syrfëwr Eiddo (Primary Care)

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 112

E-bost: Lottie.Egerton@wales.nhs.uk

 
Carl Waskiewicz
Carl Waskiewicz

BSc (Hons) MRICS

Syrfëwr Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 116

E-bost: Carl.Waskiewicz@wales.nhs.uk

Photo Container
Nia Morgan

BSc MRICS PG Dip Env Man

Syrfëwr Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 108

E-bost: Nia.Morgan2@wales.nhs.uk

 
Sian Cornwell-Shaw
Sian Cornwell-Shaw

BSc (Hons) PG Dip Surv MRICS

Syrfëwr Eiddo

 

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 115

E-bost: Sian.Cornwell-Shaw@wales.nhs.uk

Caroline Lewis
Caroline Lewis

BSc (Hons) MRICS

Uwch Ymgynghorydd Ystadau (Gofal Sylfaenol)

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 109

E-bost: Caroline.Lewis5@wales.nhs.uk

 
Photo Container
TBA

 

Syrfëwr Eiddo (Primary Care)

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 770

E-bost: 

Cerys Halford
Cerys Halford

MRICS

Syrfëwr Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 114

E-bost: Cerys.Halford@wales.nhs.uk

 
Ruchika Tripathi
Ruchika Tripathi

BSc (Hons), Level 2 Cert. AutoCAD

Swyddog Technegol Cynorthwyol

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 113

E-bost: Ruchika.Tripathi@wales.nhs.uk

Mark Miller
Mark Miller

 

Swyddog Eiddo

Tîm: Property

Ffôn: 02920 904 110

E-bost: Mark.Miller2@wales.nhs.uk

 
Jamie Evans
Jamie Evans

 

Uwch Swyddog Technegol Cynorthwyol

Tîm: Property

Ffôn:

E-bost: Jamie.Evans3@wales.nhs.uk