Neidio i'r prif gynnwy

Tîm Datblygu Ystadau

Stuart Douglas
Stuart Douglas

BSc (Hons) PGDip MRICS MAPM

Pennaeth Datblygau Ystadau

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 088

E-bost: Stuart.Douglas@wales.nhs.uk

Mike Travers

BSc MRICS

Prif Gynghorydd Ystadau Strategol

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 089

E-bost: Mike.Travers@Wales.nhs.uk

 
Hing Chung
Hing Chung

BSc (Hons) MRICS

Uwch Ymgynghorydd Ystadau

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 087

E-bost: Hing.Chung@wales.nhs.uk

Andrew Ward
Andrew Ward

BSc, IEng MIHEEM

Uwch Beiriannydd Delweddu Diagnostig

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 104

E-bost: Andrew.Ward2@wales.nhs.uk

 

 

Anthony Pitcher
Anthony Pitcher

BSc (Hons) MCIOB MIHEEM

Uwch Ymgynghorydd Diogelwch Tân

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 120

E-bost: Anthony.Pitcher@wales.nhs.uk

 

Stuart Hanger
Stuart Hanger

MIFireE MCMI AMIHEEM 

Ymgynghorydd Diogelwch Tân

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 119

E-bost: Stuart.Hanger@wales.nhs.uk

 

 

Christopher Lewis
Christopher Lewis

BEng (Hons) PGDip MIEnvSc

Uwch Ymgynghorydd Rheoli'r Amglychedd a Chyfleusterau

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 096

E-bost: Christopher.Lewis4@wales.nhs.uk

 

Craig Morgan
Craig Morgan

BSc(Hons)

Ymgynghorydd Rheoli'r Amglychedd a Chyfleusterau Ystadau

Tîm: Datblygau Ystadau

Ffôn: 02920 904 099

E-bost: Craig.Morgan@wales.nhs.uk