Neidio i'r prif gynnwy

Tîm Peirianneg

Simon Russell
Simon Russell

BEng(Hons) CEng MIET

Pennaeth Peirianneg

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 100

E-bost: Simon.Russell@wales.nhs.uk

Mark Gapper
Mark Gapper

BEng(Hons) CEng MCIBSE

Uwch Beiriannydd Safonau Perfformiad (Dŵr)

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 092

E-bost: Mark.Gapper@wales.nhs.uk

 
Photo Container
Nigel Bolan

Peiriannydd Perfformiad (Low Voltage)

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 100

E-bost: Nigel.Bolan@wales.nhs.uk

Stephen Rees
Stephen Rees

Peiriannydd Safonau Perfformiad (Trydanol)

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 029 2090 4098

E-bost: Stephen.Rees2@wales.nhs.uk

 
Chris East
Chris East

BEng (Hons) MIHEEM

Uwch Beiriannydd Perfformiad (Nwyon Meddygol)

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 102

E-bost: Chris.East@wales.nhs.uk

John Prendergast
John Prendergast

MIHEEM

Uwch Beiriannydd Dadheintio

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 097

E-bost: John.Prendergast@wales.nhs.uk

 
Nigel Baker
Nigel Baker

Peiriannydd Safonau Perfformiad

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 092

E-bost: Nigel.Baker@wales.nhs.uk

Photo Container
Jeff Willis

BSc(Hons) MIHEEM

Peiriannydd Safonau Perfformiad

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 105

E-bost: Jeff.Willis@wales.nhs.uk

 
Dylan Evans
Dylan Evans

Uwch Beiriannydd Safonau Perfformiad (Awyru)

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 092

E-bost: Dylan.Evans3@wales.nhs.uk

Photo Container
Yn dod yn fuan

Peiriannydd Dadheintio

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 090

E-bost: Yn dod yn fuan

 
Peter Barrow
Peter Barrow

Peirianydd Dadheintio

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 090

E-bost: Peter.M.Barrow@wales.nhs.uk

Simon Griffiths
Simon Griffiths

Peirianydd Dadheintio

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 029 2090 4086

E-bost: Simon.Griffiths2@wales.nhs.uk

 
Aidan Parkes
Aidan Parkes

 

Peiriannydd Dadhalogi dan Hyfforddiant

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 092

E-bost: Adian.Parkes2@wales.nhs.uk

Tony Goddard
Tony Goddard

BSc CEng MIET MCIBSE

Prif Beiriannydd Trydanol

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 029 2090 4100

E-bost: Anthony.Goddard@wales.nhs.uk

 
Aran Chaplin
Aran Chaplin

Myfyriwr Peirianneg Rhwydwaith 75

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 100

E-bost: Aran.Chaplin@wales.nhs.uk 

Rebecca Mason
Rebecca Mason

Myfyriwr Peirianneg Rhwydwaith 75

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 093

E-bost: Rebecca.Mason3@wales.nhs.uk 

 
Abbie Bernard
Abbie Bernard

Myfyriwr Peirianneg Rhwydwaith 75

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 092

E-bost: Abbie.Bernard@wales.nhs.uk 

Joel Holley
Joel Holley

Myfyriwr Peirianneg Rhwydwaith 75

Tîm: Peirianneg Tîm

Ffôn: 02920 904 100

E-bost: Joel.Holley@wales.nhs.uk