Neidio i'r prif gynnwy

Peirianneg

Engineering
Mae ein peirianwyr arbenigol yn darparu cyngor a chefnogaeth i Lywodraeth Cymru a GIG Cymru ar y systemau peirianneg gofal iechyd canlynol:
  • Dadlygru – sterilyddion, golchwyr diheintyddion, ailbroseswyr endosgopau

  • Foltedd uchel

  • Foltedd isel

  • Systemau pibellau nwy meddygol

  • Systemau awyru ac aerdymheru arbenigol – cyfleusterau glân iawn, e.e. ystafelloedd llawdriniaeth, Unedau Gofal Dwys

  • Gwasanaethau dŵr

Ein gwasanaethau

  • awdurdodi gwasanaethau peirianneg
  • gwasanaethau dilysu
  • ymchwiliadau arbennig
  • cyngor ar ganllawiau peirianneg technegol y GIG a Llywodraeth Cymru mewn ysbytai
  • cyngor ar gynllun adrannol, gweithrediad offer a calibradu
  • canllaw ar fanylebau technegol offer ar gyfer gwaith adeiladu newydd neu ailwampio

Rhestr o bersonau dynodedig

 

Y Tim

Simon Russell

Pennaeth Peirianneg

02920 904100
Simon.Russell@wales.nhs.uk
Peiriannydd Awdurdodi Foltedd uchel, Foltedd isel, Liffitiau
Jeff Willis
Peiriannydd Safonau Perfformiad
02920 904105
Jeff.Willis@wales.nhs.uk Gwyntyllu
Christopher East
Uwch Beiriannydd Perfformiad (Nwyon Meddygol)
02920 904102
Chris.East@wales.nhs.uk  

Peiriannydd Awdurdodi, Nwyon Meddygol

Mark Gapper
Uwch Beiriannydd Safonau Perfformiad (Dŵr)
02920 904092
Mark.Gapper@wales.nhs.uk
Peiriannydd Awdurdodi, Dŵr
Stephen Rees
Peiriannydd Perfformiad
02920 904198
Stephen.Rees2@wales.nhs.uk
Foltedd uchel, Foltedd isel, Lifftiau
Nigel Bolan
Uwch Beiriannydd Safonau Perfformiad (Dŵr)
02920 904091
Nigel.Bolan@wales.nhs.uk  

Peiriannydd Awdurdodi, Dŵr

John Prendergast
Uwch Beiriannydd Dadheintio
 
02920 904097
John.Prendergast@wales.nhs.uk
Peiriannydd Awdurdodi Dadheintio
Peter Davies
Peiriannydd Dadheintio
02920 904093
Peter.Davies12@wales.nhs.uk Dadheintio
Peter Barrow
Peiriannydd Dadheintio
02920 904090
Peter.M.Barrow@wales.nhs.uk Dadheintio
Mark Fumage
Peiriannydd Dadheintio
02920 904101
Mark.Furmage2@wales.nhs.uk Dadheintio
Nigel Baker
Peiriannydd Safonau Perfformiad
02920 904101
Nigel.Baker@wales.nhs.uk Peiriannydd Safonau Perfformiad
Simon Griffiths Peiriannydd Dadheintio 02920 904086 Simon.Griffiths2@wales.nhs.uk Dadheintio
Tony Goddard Peiriannydd Safonau Perfformiad 02920 904086 Anthony.Goddard@wales.nhs.uk Foltedd isel